305FX-ST Redlion

Mã sản phẩm:
305FX-ST
Email:
sale08@tmpvietnam.com
Liên Hệ:
0917 543068 - 0354 008866
Xuất Xứ:
USA
Mô tả:
Đại lý Redlion Việt Nam
Chia sẻ:
Số lượng
số điện thoại

Bộ chuyển mạch Ethernet không giới hạn 305FX, ST 2KM Redlion Viet Nam

305FX UNMANAGED INDUSTRIAL ETHERNET SWITCH, ST 2KM

PART #: 305FX-ST

5 port (4 10/100 BaseTX, 1 100Base Fiber Uplink)
Industrial Ethernet Switch, DIN-Rail (Multimode, ST Style connector)
SLX-6RS-4ST-D1

6 ports; ring; 4 FE RJ45 + 2 Multimode ST fiber (4 km)

Thông số:

Bộ chuyển mạch Ethernet công nghiệp 5 cổng

4 cổng 10 / 100BaseTX RJ-45

1 cổng cáp quang đa chế độ 100BaseFX với đầu nối ST

Tuân thủ IEEE 802.3

Nhiệt độ hoạt động  -40 ° C đến 70 ° C

Tự động nhận 10 / 100BaseTX, duplex và MDIX

Bảo vệ chống sét trên tất cả các cổng tích hợp

Đầu vào nguồn dự phòng (10-30VDC)

Bọc bảo vệ bởi vật liệu DIN-Rail công nghiệp bền chắc

 

-Redlion Viet Nam-

305FX-ST Redlion

Bình luận của bạn
*
*
 Captcha
Danh mục hãng cung cấpDanh mục hãng cung cấp
Hỗ trợ trực tuyến
Liên hệ tư vấn mua hàng
Thống kê truy cập
  • Trực tuyến:
    1
  • Hôm nay:
    266
  • Tuần này:
    930
  • Tháng trước:
    4851
  • Tất cả:
    444748
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ TĂNG MINH PHÁT

 VPĐD: Số 01, đường số 27, phường Hiệp Bình Chánh, Quận Thủ Đức, Tp.HCM

 Ðiện Thoại:  (028) 35121007                Fax: (028) 35121008

 Nhân viên kinh doanh: Sĩ Nguyên (Mr.)

 Email:  Sale08@tmpvietnam.com        Tel: 091 7543068

 VP tại Đức: Am Boscheler Berg 4a 52134 Herzogenrath

 Website: avantgarde-x.de

Hình Thức Thanh Toán
Bản Đồ

© 2017 Tangminhphat.com, all right reserved.

Thiết kế website www.webso.vn

Loading...

Back To Top