508FX2-A-ST 508FX2-A Process Control Ethernet Switch,ST 2km RedLionVietNam

Giá:
091 7543068
Mô tả:
Đại lý của RedLion tại Việt Nam
Chia sẻ:
Số lượng
Yêu cầu gọi lại
số điện thoại

508FX2-A Process Control Ethernet Switch, ST 2km

 

Specifications: 

  • 8 Port Industrial Ethernet Switch
    • Six 10|100 BaseTX RJ-45 Ports
    • One 100BaseFX Multimode Fiber Port with ST Connectors
  • IEEE 802.3 Compliance
  • -40° to 85° C Operating Temperature
  • Autosensing 10|100BaseTX, Duplex, and MDIX
  • ESD and Surge Protection on all Built-in Ports
  • Up to 2.6 Gb|s Throughput
  • Redundant Power Inputs (10-30 VDC)
  • Bi-Color LEDs For Link, Speed, Activity & Duplex Status
  • Rugged Industrial Enclosure
  • Advanced Management Firmware:
    • IGMP Auto Configuration
    • VLAN
    • QoS
    • Trunking or Link aggregation
    • Port Mirroring
    • N-View™ Remote Monitoring Technology

508FX2-A-ST 508FX2-A Process Control Ethernet Switch,ST 2km RedLionVietNam

Danh mục hãng cung cấpDanh mục hãng cung cấp
Hỗ trợ trực tuyến
Liên hệ tư vấn mua hàng
Thống kê truy cập
  • Trực tuyến:
    4
  • Hôm nay:
    1399
  • Tuần này:
    7064
  • Tháng trước:
    15975
  • Tất cả:
    129928
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ TĂNG MINH PHÁT

 VPĐD: 602/41E, Điện Biên Phủ, P.22, Q.Bình Thạnh, Tp.HCM

 Ðiện Thoại:  (028) 35121007                Fax: (028) 35121008

 Nhân viên kinh doanh: Sĩ Nguyên (Mr.)

 Email:  Sale08@tmpvietnam.com        Tel: 091 7543068

 VP tại Đức: Am Boscheler Berg 4a 52134 Herzogenrath

 Website: avantgarde-x.de

Hình Thức Thanh Toán
Bản Đồ

© 2017 Tangminhphat.com, all right reserved.

Thiết kế website www.webso.vn

Loading...

Back To Top